พิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพฯ
วันที่ 5 ธันวาคม 2566 เวลา 08.00 น. สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 นำโดย นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันฯ เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ณ ศาลาประชาคมจังหวัดพะเยา
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/02-5-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/03-6-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/04-4-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/05-5-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/06-4-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/07-3-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/08-3-683x1024.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/09-2-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/10-2-1024x683.jpg)