โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการบริหารจัดการชั้นเรียนในศตวรรษที่ 21 โดยใช้แพลตฟอร์มเป็นฐาน
วันที่ 21 กันยายน 2566 เวลา 08.30 น. นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 เป็นประธานพิธีเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการบริหารจัดการชั้นเรียนในศตวรรษที่ 21 โดยใช้แพลตฟอร์มเป็นฐาน (Classroom Management in 21st -Century Era Using Platform-Based) ณ ห้องประชุมสโมสรสมาคมผู้ปกครอง ศิษย์เก่าและครู วิทยาลัยเทคนิคพะเยา
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/12-7-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/11-7-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10-6-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/09-7-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/08-7-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/07-7-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/06-9-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/05-9-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/04-11-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/03-11-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/02-11-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/01-11-1024x682.jpg)