การประชุมหารือแนวทางการเตรียมงานพิธีพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 10 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 พร้อมด้วยผู้บริหารฯ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุมเตรียมความพร้อมในการดำเนินงานพิธีพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2565 เพื่อหารือแนวทางการเตรียมงานพิธีพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2565 โดยสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 นำเสนอข้อมูลแผนการดำเนินงานฝ่ายคัดกรองบุคคลเข้า-ออกพื้นที่ วิทยาลัยการอาชีวศึกษาปทุมธานี ในวันที่ 18 สิงหาคม พ.ศ. 2566 โดยเข้าร่วมการประชุมผ่านระบบออนไลน์ ณ ห้องประชุมไชยนารายณ์ อาคารสถาบันฯ
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/02-18-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/03-19-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/04-19-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/05-19-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/06-17-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/07-15-1024x682.jpg)