แสดงความยินดีกับ นายสถิตย์ ปริปุณณากร ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่
วันที่ 3 พฤษภาคม 2566 เวลา 11.00 น. ณ วิทยาลัยการอาชีพเวียงเชียงรุ้ง นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถาบันฯ มอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีกับ นายสถิตย์ ปริปุณณากร ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพเวียงเชียงรุ้ง ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/01-1-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/02-1-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/03-1-1024x682.jpg)