พิธีมอบประกาศนียบัตรผู้สำเร็จการศึกษา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีพะเยา
วันที่ 9 มีนาคม 2566 เวลา 10.00 น. วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีพะเยา จัดพิธีมอบประกาศนียบัตรผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 ให้กับผู้สำเร็จการศึกษาระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ชั้นปีที่ 3 (ปวช.3) จำนวน 53 คน และระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ชั้นปีที่ 2 (ปวส.2) จำนวน 65 คน โดยมี นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 เป็นประธานพิธี นายประเสริฐ พรหมเผ่า ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีพะเยาเป็นผู้กล่าวรายงาน ณ หอประชุมคำมอกหลวง วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีพะเยา
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/02-2-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/03-3-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/04-3-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/05-3-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/06-2-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/07-1-1024x718.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/08-1-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/09-1-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/10-1-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/11-1-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/12-1-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/13-1-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/14-1-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/15-1-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/16-1-1024x679.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/17-1-1024x668.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/18-1-1024x678.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/19-1-1024x659.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/20-1-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/21-1-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/22-1-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/23-1-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/24-1024x690.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/25-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/26-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/27-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/28-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/29-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/30-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/31-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/32-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/33-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/34-1024x683.jpg)