โครงการค่ายลูกเสือวิสามัญ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีแพร่ ประจำปีการศึกษา 2565
วันศุกร์ ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2566 วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีแพร นำโดย นางสาวเยาวลักษณ์ รอดเกลี้ยง ผู้อำนวยการ มอบหมายให้นางสาวรัตนา พลอยอยู่ เป็นประธานในพิธีเปิดกองลูกเสือวิสามัญและพิธีถวายราชสดุดี พร้อมด้วยคณะครู นักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมโครงการค่ายลูกเสือวิสามัญ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีแพร่ ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมีกิจกรรมฐานและพิธีประจำกองลูกเสือวิสามัญ ประดับแถบ 3 สี ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราววิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีแพร่
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/03-19-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/04-19-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/05-19-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/06-19-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/07-15-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/08-11-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/09-11-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/10-10-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/11-8-1024x768.jpg)