วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีพะเยา จัดโครงการฝึกอบรมหลักสูตรระยะสั้น หลักสูตรเกษตรผสมผสาน ประจำปีงบประมาณ 2566
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2566 ว่าที่ร้อยตรีประเสริฐ พรหมเผ่า ผู้อำนวยการวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีพะเยา , รองฯกชพร สดเมือง รองผู้อำนวยฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา พร้อมด้วยคณะครูสาขาวิชาชีพ ร่วมเปิดโครงการฝึกอบรมหลักสูตรระยะสั้น หลักสูตรเกษตรผสมผสาน ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ ค่ายขุนเจืองธรรมิกราช ต.ท่าวังทอง อ.เมืองพะเยา และติดตามการดำเนินโครงการทหารพันธุ์ดี ร่วมกับค่ายขุนเจืองธรรมิกราช
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/02-19.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/03-17.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/04-17-1024x461.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/05-17.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/06-17.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/07-13.jpg)