พิธีมอบประกาศนียบัตรผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้
วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 10.00 น. วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ จัดพิธีมอบประกาศนียบัตรผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 ให้กับผู้สำเร็จการศึกษาระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ชั้นปีที่ 3 (ปวช.3) จำนวน 82 คน และระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ชั้นปีที่ 2 (ปวส.2) จำนวน 49 คน โดยมี นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 เป็นประธานพิธี นายเดชา คำสมุทร ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ เป็นผู้กล่าวรายงาน ณ อาคารวิทยบริการ วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/02-14-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/03-12-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/04-12-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/05-12-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/06-12-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/07-9-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/08-7-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/09-7-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/10-6-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/11-4-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/12-4-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/13-4-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/14-3-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/15-3-1024x866.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/16-3-1024x682.jpg)