โครงการพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาก่อนแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา 2563
สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 สถานที่อบรม โครงการพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาก่อนแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา 2563 ระหว่างวันที่ 19-23 มิถุนายน 2563 ที่ผ่านมา โดยมี นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 เป็นหัวหน้าศูนย์ และ ดร.กาญจนา ภาสุรพันธุ์ เป็นวิทยากรพี่เลี้ยงประจำกลุ่มที่ 16
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/106095097_2087474804729632_2654510062300430402_o-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/105978994_2087473621396417_571937183583762206_o-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/105914292_2087475101396269_1321583653650594386_o-1024x576.jpg)