สอน.2 จัดตรวจสอบภายใน โดยคณะกรรมการตรวจสอบภายในประจำสถาบัน
วันพฤหัสบดีที่ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2563 ณ ห้องประชุมไชยนารายณ์ สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันฯ พร้อมด้วยผู้บริหาร เจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับคณะกรรมการตรวจสอบภายในประจำสถาบันฯ ประจำปี 2563 ตามนโยบายสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา และตามแผนยุทธศาสตร์ของสถาบันฯ ว่าด้วยการปฏิบัติหน้าที่ราชการตามหลักธรรมมาภิบาลด้วยความซื่อสัตย์ สุจริต โปร่งใส และตรวจสอบได้ โดยคณะกรรมการได้แก่ นายอนรรฆ ชนาธินาถพงศ์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคแพร่, นางลัดดา แสงสง่า หัวหน้างานการเงิน, นางสุดารัตน์ ดีอินทร์ หัวหน้างานการบัญชี และนางสาวธนภรณ์ อินต๊ะนอน เจ้าหน้าที่งานบัญชี ในการนี้ สถาบันฯได้มอบหมายกลุ่มงานที่เกี่ยวข้องในการตรวจสอบได้แก่ กลุ่มงานการเงิน กลุ่มงานการบัญชี และกลุ่มงานพัสดุ ทั้งนี้เพื่อเป็นการให้ความร่วมมือและสนับสนุนการปฏิบัติงานของคณะกรรมการฯ ได้ดำเนินงานด้วยความสะดวก เรียบร้อย และถูกต้องตามระเบียบต่อไป
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/117387011_2132207366923042_1900461410468265583_o-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/117179667_2132207573589688_5372413513739667142_o-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/116721005_2132207560256356_4863302374306254972_o-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/117128466_2132207373589708_7637973086643327306_o-1024x768.jpg)