สถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 2 ดูงานสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2
วันพฤหัสบดีที่ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2563 นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เจ้าหน้าที่ สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 ให้การต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจากสถาบันการอาชีวศึกษาภาคใต้ 2 ที่เดินทางมาศึกษาดูงานและร่วมแลกเปลี่ยนความคิดเห็น เกี่ยวกับการดำเนินงานสถาบันการอาชีวศึกษา จากนั้นได้เยี่ยมชมการทำงานยังห้องต่างๆของสถาบันฯ และร่วมบันทึกภาพพร้อมกัน ณ ตึกสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/83813582_1940664139410700_3512384809689153536_o-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/81639711_1940664356077345_8770507326500110336_o-1024x683.jpg)