วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ จัดพิธีมอบประกาศนียบัตรผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566
วันที่ 7 มีนาคม 2567 เวลา 09.30 น. วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ จัดพิธีมอบประกาศนียบัตรผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 ให้กับผู้สำเร็จการศึกษาระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ชั้นปีที่ 3 (ปวช.3) และระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ชั้นปีที่ 2 (ปวส.2) โดยมี นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 เป็นประธานพิธี นางสาวประภาภรณ์ ปีอาทิตย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้ เป็นผู้กล่าวรายงาน ณ อาคารวิทยบริการ วิทยาลัยเทคนิคดอกคำใต้
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/01-9-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/02-9-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/03-9-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/04-9-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/05-9-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/06-8-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/07-8-1024x819.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/08-8-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/09-8-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/10-6-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/11-6-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/12-4-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/13-4-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/14-3-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/15-3-1024x683.jpg)