ประชุมมอบโนบายการศึกษา และแนวทางการขับเคลื่อนนโยบาย “เรียนดี มีความสุข”
วันที่ 14 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 พร้อมคณะผู้บริหารสถาบันฯ เข้าร่วมประชุมมอบโนบายการศึกษา และแนวทางการขับเคลื่อนนโยบาย “เรียนดี มีความสุข” โดย พลตำรวจเอก เพิ่มพูน ชิดชอบ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธาน โดยเข้าร่วมการประชุมผ่านระบบออนไลน์ ณ ห้องประชุมไชยนารายณ์ อาคารสถาบันฯ
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/01-9-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/02-9-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/03-9-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/04-9-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/05-7-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/06-7-1024x682.jpg)