ประชุมคณะวิทยากรพี่เลี้ยง โครงการพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาให้ดำรงตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสถานศึกษา
วันที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.30 น. นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 เข้าร่วมประชุมคณะวิทยากรพี่เลี้ยงกำกับดูแลการฝึกงาน/การฝึกประสบการณ์ ผู้อำนวยการสถานศึกษาที่เป็นสถานที่ฝึกงาน/ฝึกประสบการณ์/ศึกษาดูงาน โครงการพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาให้ดำรงตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา จำนวน 263 ราย โดยประชุมผ่านระบบออนไลน์ Zoom Meeting) ณ ห้องประชุมไชยนารายณ์ อาคารสถาบันฯ
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/01-1.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/02-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/03-1-1024x682.jpg)