ประชุมคณะกรรมการผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษา ครั้งที่ 5/2566
วันที่ 12 ตุลาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษา ครั้งที่ 5/2566 โดยมีวาระสำคัญคือ เพื่อพิจารณาการพัฒนาและปรับปรุงหลักสูตรระดับปริญญาตรี สายเทคโนโลยีหรือสายปฏิบัติการ ตามประกาศคณะกรรมการการมาตรฐานการอุดมศึกษา เรื่องเกณฑ์มาตรฐานหลักสูตรระดับปริญญาตรี พ.ศ. 2565 และประกาศอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง โดยประชุมผ่านระบบออนไลน์ Google Meet ณ ห้องประชุมไชยนารายณ์ อาคารสถาบันฯ
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/04-14-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/03-14-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/02-14-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/01-15-1024x683.jpg)