การประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลง ปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา
วันที่ 4 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 เป็นประธานในการประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลง ปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ณ ห้องเกียรติยศ วิทยาลัยเทคนิคแพร่
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/05-3-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/04-5-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/03-5-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/02-5-1024x768.jpg)