การประชุมคณะกรรมการเลือกสรรบุคคลซึ่งสมควรได้รับปริญญาบัณฑิตกิตติมศักดิ์ ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 29 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น. นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการเลือกสรรบุคคลซึ่งสมควรได้รับปริญญาบัณฑิตกิตติมศักดิ์ ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมีวาระสำคัญได้แก่ 1) เพื่อทราบการตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้นของบุคคลซึ่งสมควรได้รับการพิจารณา ให้ได้รับปริญญาบัณฑิตกิตติมศักดิ์ ปีการศึกษา 2565 และ 2) เพื่อพิจารณาการดำเนินการพิจารณาตามความเหมาะสมทั้งปวง ตามคุณสมบัติและไม่มีลักษณะต้องห้ามของบุคคลซึ่งสมควรได้รับปริญญาบัณฑิตกิตติมศักดิ์ ณ ห้องประชุมไชยนารายณ์ อาคารสถาบันฯ
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/02-14-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/03-15-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/04-15-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/05-15-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/06-14-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/07-13-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/08-11-1024x682.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/09-8-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/10-8-1024x683.jpg)