วิทยาลัยเทคนิคพะเยา จัดโครงการปัจฉิมนิเทศผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565
22 กุมภาพันธ์ 2566 วิทยาลัยเทคนิคพะเยา จัดโครงการปัจฉิมนิเทศผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 ณ ห้องประชุม”ฮิมกว๊าน” อาคารสถานบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมของผู้สำเร็จการศึกษา ที่จะออกไปศึกษาต่อ หรือไปทำงานในสาขาต่างๆ โดยมีนายณรงค์ แดงทูน นักวิชาการชำนาญการ สำนักงานจัดหางานจังหวัดพะเยา เป็นวิทยากร และได้รับเกียรติจาก นายสุชาติ มหายศ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคพะเยา เป็นประธานพิธีเปิดการปัจฉิมนิเทศ และให้โอวาทแก่ผู้สำเร็จการศึกษา
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/01-20-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/02-18-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/03-16-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/05-16-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/06-16-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/07-12-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/08-9-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/09-9-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/10-8-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/11-6-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/12-6-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/13-6-1024x683.jpg)