แสดงความยินดี รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคพะเยา จำนวน 3 ท่าน ในโอกาสบรรจุแต่งตั้งดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการ
วันพุธที่ 27 พฤศจิกายน 2562 นายบุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้ัอำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 ร่วมแสดงความยินดีและมอบของที่ระลึก ให้แก่รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคพะเยา จำนวน 3 ท่าน เนื่องในโอกาสได้รับบรรจุแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษาได้แก่ นายสาธิต สุทธธง นายสุชาติ มหายศ ว่าที่ ร.ต.ประเสริฐ พรหมเผ่า รองผู้อำนวยการฯ ประกอบด้วย วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีพะเยา วิทยาลัยสารพัดช่างพิจิตร และวิทยาลัยการอาชีพสอง ณ อาคารสโมสร วิทยาลัยเทคนิคพะเยา
ทั้งนี้ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 ยังได้แสดงความยินดีกับคณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดสถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 เชียงราย พะเยา แพร่ น่าน ที่ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษาต่างๆอีกด้วย
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/78426084_1861979530612495_7647615305513959424_o-1024x576.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/78900374_1861982683945513_5891021231032893440_o-1024x576.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/78693856_1861981037279011_3111612993163493376_o-1024x683.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/78284343_1861980953945686_3400169494771924992_o-1024x683.jpg)