นิเทศติดตามการจัดการศึกษาระดับปริญญาตรี วิทยาลัยเทคนิคพะเยา
วันที่ 12 สิงหาคม 2565 เวลา 13.00 – 16.30 น. สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 2 นำโดย ผอ. บุญธรรม เกี้ยวฝั้น ผู้อำนวยการสถาบันฯ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ได้แก่ ผอ.สมคิด จีนจรณยา รองผู้อำนวยการสถาบันฯ และ ผอ.สาธิต สุทธธง ผู้ช่วยผู้อำนวยการสถาบันฯ เข้านิเทศติดตามการจัดการศึกษาระดับปริญญาตรี วิทยาลัยเทคนิคพะเยา เพื่อรับทราบสภาพปัจจุบัน ผลสำเร็จ ปัญหา/อุปสรรค แลาะแนวทางพัฒนาการจัดการศึกษาระดับปริญญาตรี
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/01-7-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/02-6-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/03-6-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/04-5-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/05-3-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/06-3-1024x768.jpg)
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/07-3-1024x768.jpg)