อบรม “พัฒนาภาพลักษณ์ร้านค้าส่งเสริมการใช้เทคโนโลยีสู่ smart โชว์ห่วย
กรมพัฒนาธุรกิจการค้า กระทรวงพาณิชย์ จัดอบรม “พัฒนาภาพลักษณ์ร้านค้าส่งเสริมการใช้เทคโนโลยีสู่ smart โชว์ห่วย” วิชาการจัดการต้นทุนเชิงกลยุทธ์ เพื่อส่งเสริมสร้างความเข้าใจเกี่ยวกับการพัฒนาร้านค้าปลีกให้กับนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยเทคนิคพะเยา ระหว่างวันที่ 31 กรกฎาคม – 1 สิงหาคม 2563 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โดยมี ผศ.ดร.ธนากร ปักษา รองคณบดีคณะวิทยาการจัดการ ม.สวนดุสิต และ ผศ.ดร.ปราโมทย์ ยอดแก้ว อาจารย์ ม.สวนดุสิต เป็นวิทยากรให้การอบรม และได้รับเกียรติจาก นายสถิตย์ ปริปุณณากร ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคพะเยา เป็นประธานเปิดการอบรม
![](https://ivenr2.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/116336290_3137456153001793_6010860233961377412_o-1024x683.jpg)